UTAWALA MKUU

UONGOZI WA JATU PLC

WASIFU WA WAJUMBE WA BODI YA JATU PLC

MWENYEKITI WA BODI YA JATU PLC

MHANDISI. DOKTA. ZAIPUNA O. YONAH

Ni mtanzania mwenye umri wa miaka (59), ana shahada ya kwanza ya Uhandisi Umeme toka chuo kikuu cha Dar es Salaam (1985), Shahada ya Uzamili (1988) na ya Uzamivu (1994) toka Chuo Kikuu cha Saskatchewan, Canada. Ni Mhandisi Mshauri katika taaluma ya Mawasiliano na Tehama aliyesajiliwa na Bodi ya Wahandisi Tanzania.Dr Yonah ni Mkufunzi Mwandamizi mwenye ushirikiano na Taasisi ya Sayansi na Teknolojia ya Nelson Mandela -Arusha Tanzania na Kampuni ya Applied Engineering & ByteWorks (T) Ltd. (2013 – hadi leo). Aidha amewahi kufundisha Chuo Kikuu cha DSM (1985-2000), kuwa Mkurugenzi wa Mitandao na Bidhaa za Tehama TTCL (1998 – 2008). Alikuwa Mkurugenzi wa Tehama Kitaifa katika iliokuwa Wizara ya Mawasiliano, Sayansi na Teknolojia wakati ambapo alisimamia ubunifu, usanifu na utekelezaji wa Mradi wa Mkongo wa Taifa wa Mawasiliano (2008 – 2013). Mhandisi Dr Yonah analeta JATU uzoefu mkubwa katika masuala ya uongozi, usimamizi, kutafiti, kubuni, kusanifu, kutekeleza na kuendesha mitambo ya umeme na mitandao mikubwa ya mawasiliano na mifumo ya Tehama ya kutoa huduma na kuendesha biashara.

MKURUGENZI MTENDAJI

peter isare gasaya

PETER ISARE (1990) (Tanzanian) Mwanzilishi na Mkurugenzi Mkuu wa JATU PLC. Anamiliki Digrii ya sheria (Hons) kutoka Chuo Kikuu cha Dar es Salaam. Isare ana malengo makubwa, shupavu na mjasiriamali mwenye ujuzi, anaamini mabadiliko ya kiuchumi ndo mbinu za kuwaokoa maskini, kabla ya kuanzisha JATU alianzisha shirika lisilo la faida (2015) lililoitwa ulinzi wa kisheria na shirika la kuboresha maisha ili kukabiliana na uharibifu wa umaskini na ulinzi wa haki za binadamu. Amehudhuria mafunzo na semina katika uongozi, ujasiriamali na makampuni kadhaa.

katibu wa bodi

MOHAMED ISSA SIMBANO

Mohamed Issa Simbano ni kongozi mwenye shauku na rekodi ya muda mrefu ya usimamizi wa mafanikio, ISSA ana ujuzi kwenye sekta ya sheria, masuala ya uchumi, kijamii na uongozi. Amekuwa katika sekta ya utawala kwa zaidi ya miaka 5. Yeye ni kiongozi mwenye kuchochea maendeleo na hamasa kuboresha ufanisi kwenye kazi. Pia ana maono ya mbele kwenye kujenga na kuboresha mifumo ya uendeshaji wa kampuni. Anaweza kushinikiza uboreshaji wa utendaji wakati huo huo chachu ya ukuaji kitaaluma kazini. Daima huhakikisha kuwa malengo ya wazi na matarajio yanayotolewa na kukamilika kwa wakati.

WASIFU WA WATUMISHI WA JATU

Mkuu wa Idara ya Utafiti na Mradi

Nicholous Hillimary Fuime

Bw. Nicholous Hillimary Fuime ni Mkuu wa Idara ya Utafiti na Mradi wa Kampuni. Amekuwa akisimamiwa na Mradi wa Kilimo tangu mwaka 2016 hadi 2020 katika kampuni hiyo. Ni Mwanasheria mwenye mafanikio kutoka Chuo Kikuu cha Dar es Salaam, mwenye uzoefu mkubwa katika eneo la uratibu wa mradi, mipango, usimamizi na kusimamia miradi tofauti.Bw Fuime ni matokeo ya wafanyakazi wenye nia ya kufikia malengo ya project kwa wakati na ndani ya bajeti.

MKUU WA IDARA YA Fedha na utawala

Aloyce Valentine Mushy

CPA Aloyce Valentine Mushy ni Mkurugenzi wa Fedha katika JATU PLC. Ana Shahada ya B. Com (pamoja na Heshima – 1994) katika Fedha kutoka Chuo Kikuu cha Dar es Salaam. Mhasibu wa Umma aliyethibitishwa (CPA – 2001) na mjumbe wa Bodi ya Taifa ya Wahasibu na Wakaguzi (NBAA) reg. GA 811.
Ana uzoefu wa miaka 20 katika mazingira ya juu ya biashara. Kabla ya kujiunga na JATU PLC, alikuwa mkaguzi wa Makampuni ya Hekima Associates na makampuni ya Ukaguzi wa Huduma za Ushauri wa Biashara ya Karishoi (2014 – 2020). Meneja wa Fedha katika Paylink Tanzania Ltd (2013 -2014), Mshauri Mkuu wa Uhasibu na EMMAC Investment Consulting Ltd kwa miaka mingi, Meneja wa Fedha na Utawala katika Kampuni ya Colgate-Palmolive Tanzania Ltd (2006 – 2013), Gharama na Mhasibu Mkuu wa Ledger katika Coca Cola.

MKUU WA IDARA YA TEHAMA

MOSES LUKOO WILLIAM

Bw. Moses Lukoo William, ni mmoja wa Waanzilishi wa Ushirikiano na Mtaalamu wa TEHAMA / Mshauri katika JATU PLC tangu 2016. Alimaliza masomo yake ya Diploma nchini ICT katika Taasisi ya Biashara na Usimamizi wa St Joseph mkoani Morogoro, Tanzania na kwa sasa anafuatilia BICTs katika Chuo cha Elimu ya Biashara. Alikuwa mwanafunzi bora kwa ujumla katika mwaka wake wa mwisho 2015/2016. Ana miaka mitano ya uzoefu wa kufanya kazi na taaluma kubwa katika kusimamia mifumo ya IT.

Maeneo yake ya utaalamu ni pamoja na Systems Admin – Installation, Utatuzi wa Mtandao, Matengenezo na ukarabati wa vifaa vya kompyuta, Muundo wa Graphics na multimedia na juu ya kujenga uwezo kupitia kutoa mafunzo juu ya matumizi ya mifumo ya mtandaoni.

MKUU WA IDARA YA MASOKO

MARY RICHARD CHULLE

Mary Richard Chulle ni mtumishi mwenye sifa ya uzoefu wa Masoko na Mahusiano ya Umma, alipata shahada yake ya kwanza katika Chuo Kikuu cha Saint Augustine mwaka 2015, ambako alisomea shahada katika Masoko na Uhusiano wa Umma. Ana uzoefu wa miaka zaidi ya minne(4) katika fani hiyo. Mary sasa anafanya kazi Jatu kama Mkuu wa idara ya  Masoko. Pia alifanya kazi kampuni kama Sunda International kama mtoa huduma kwa wateja na afisa wa mauzo (2017-2018), kama karani wa data katika kampuni ya Marie Stopes Tanzania (2016-2017). Afisa wa Mradi katika Maendeleo ya Jamii ya Kifaru Community Development (2014-2016) na Afisa wa Masoko na Mahusiano ya Umma wa Wilaya ya Kibaha (2014).