TANGAZO MUHIMU KWA WAKULIMA WALIONUNUA MASHAMBA YA JATU KITETO, ENDELEA KUFUATILIA BLOG YETU KWA TAARIFA ZAIDI

Tunapenda kuwataarifu wanachama wakulima walionunua mashamba wilaya ya Kiteto Mkoa wa Manyara, kwamba kutakuwa na kikao kitachofanyika ofisi za Posta Jengo la PSSSF, ghorofa namba 11 ukumbi wa mikutano kuanzia saa 03:00 asubuhi hadi saa 05:00 asubuhi, tarehe 19 septemba, 2020.

Agenda kuu ni utoaji wa hati miliki za mashamba kwa awamu ya kwanza, hii inawahusu wale tu, waliosafisha na kung’oa visiki pamoja na walionunua mashamba safi lakini pia walioshiriki mchakato wa kugharamia gharama za kuingia soko la hisa (DSE).

Pakua tangazo la wakulima walionunua mashamba Kiteto

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s