HAYAWI HAYAWI SASA YAMEKUA, JATU TUMEANZA KUVUNA MPUNGA SHAMBANI MBINGU, USIKOSE KUSHIRIKI MSIMU UJAO WA KILIMO 2020/2021

Habari njema kwa wakulima wetu waliowekeza katika kilimo cha mpunga. Muda wa mavuno sasa umewadia, mpunga wetu umeshakomaa tayari kabisa kwa kuvunwa leo tarehe 21.05.2020 tunaanza rasmi zoezi la uvunaji. Kwa wakulima ambao wamelima zao hili na watapata nafasi ya kufika shambani Morogoro Mbingu kushuhudia zoezi hili wanakaribishwa sana na kwa wale ambao watashindwa kufika tutaendelea kuwapa mrejesho wa kila hatua tutakayofikia. Kwa wakulima ambao wanatamani kuwekeza katika kilimo hiki cha mpunga msimu ujao 2020-2021 nafasi bado zipo za kutosha wahi kukodi au kununua shamba lako sasa ili nawe uwe mmoja kati ya watakaonufaika na kilimo hiki chenye tija. Tukabidhi shamba lako tupo tayari kukuhudumia.

8 thoughts on “HAYAWI HAYAWI SASA YAMEKUA, JATU TUMEANZA KUVUNA MPUNGA SHAMBANI MBINGU, USIKOSE KUSHIRIKI MSIMU UJAO WA KILIMO 2020/2021

  1. Hello ningependa kufahamu gharama zakulimiwa kwa hekari moja ni shillings ngapi ili niweze kujua naitaji kiasi gani niweze kuwekeza kwa msimu ujao

    Like

  2. I would like to joing in this campany because I have been motivated and I will follow all rules and regulations of the campany

    Like

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s