USIPITWE NA KINACHOENDELEA KWENYE KILIMO CHA MAHARAGE NA JATU KILINDI TANGA, ENDELEA KUFUATILIA BLOG YETU KWA TAARIFA ZAIDI

Habari,

Tungependa kuwajulisha wanachama wa JATU na wadau wetu wote wa kilimo kuwa tuna kila sababu ya kumshukuru Mungu kwa baraka tele anazozidi kuziachilia katika ardhi ya Kilindi Tanga. Kilimo cha Maharage kinaendelea vizuri sana na kinaleta matumaini makubwa kwa wawekezaji wa zao hili. Kwasasa bado tunaendelea na zoezi la upandaji wa maharage na habari njema ni kwamba katika maeneo ambayo tulishaanza kuyapanda siku saba zilizopita tayari maharage yameshaanza kutoka kwa kasi ya ajabu.

Usikose kushiriki katika kilimo hiki chenye tija msimu unaofata 2020 – 2021. Tukabidhi shamba, Wewe endelea na shughuli zako, Tukutane sokoni. “Lima Bila Stress na JATU”.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s