FAHAMU KINACHOENDELEA KILIMO CHA MAHINDI NA JATU KITETO, ENDELEA KUFUATILIA BLOG YETU KWA TAARIFA ZAIDI

Habari njema kwa wakulima wetu wa mahindi wilayani Kiteto mkoani Manyara.  JATU PLC wataalamu wa kilimo kisichokuwa na stress tunajivunia sana zao letu la Mahindi kwa kuendelea kuwa na matokeo mazuri katika msimu huu kwasasa tumeshamaliza palizi tunasubiri mahindi yetu yakauke ili tuweze kuanza zoezi la uvunaji wa mazao yetu. Mategemeo ya mavuno ya zao hili kwa msimu huu ni mazuri sana na yanaleta matumaini makubwa kwa wanachama waliowekeza katika kilimo hiki.

Karibu sana ujiunge na JATU PLC ili uweze kushiriki katika miradi mbalimbali ya kilimo yenye tija kama mradi huu wa kilimo cha mahindi ili kwa pamoja tuweze Kujenga afya bora kwa kupata bidhaa bora za kilimo na kutokomeza umasikini kupitia kilimo biashara.

2 thoughts on “FAHAMU KINACHOENDELEA KILIMO CHA MAHINDI NA JATU KITETO, ENDELEA KUFUATILIA BLOG YETU KWA TAARIFA ZAIDI

  1. Najitahidi kukusanya taarifa nyingi kuhusu kampuni yenu. Nimeomba nitumiwe Katiba/ Utaratibu wa kampuni kwa PDF niweze ku – Print ili niweze kusoma vizuri badala ya kusoma kupitia Smartphone, lakini mpaka sasa hivi sijafanikiwa kupata

    Like

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s