HALMASHAURI YA MUHEZA-TANGA YAAHIDI KUSHIRIKIANA NA JATU KUWEKEZA KWENYE KIWANDA CHA MATUNDA

Mkurugenzi mkuu wa kampuni ya JATU PLC Ndg. Peter Isare akiwa na viongozi mbalimbali katika ofisi za halmashauri ya wilaya ya muheza ya mkoa wa Tanga, viongozi hao ni pamoja na Mbunge wa Muheza Mhe. Balozi Adadi Rajabu, Mkurugenzi wa halmashauri ya Wilaya ya Muheza Mhe. Nassib Mmbaga na Mwenyeketi wa halmashauri ya Muheza Mhe.Bakari Mhando. Lengo la mazungumzo ni namna gani ambavyo JATU PLC inaweza kuwekeza katika kilimo cha matunda (machungwa) na kuanzisha kiwanda cha vinywaji hasa maji na juisi katika wilaya ya Muheza-Tanga ambapo Uongozi wa Muheza umesema uko tayari kutoa eneo la ujenzi wa kiwanda na eneo kwa ajili ya kilimo cha kisasa.

#WEKEZA JATU LEO UWE KATIKA MNYORORO WA THAMANI.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s