MASHAMBA YA UMWAGILIAJI YA JATU KITETO SASA YANAPATIKANA, UNASUBIRI NINI?

Baada ya zaidi ya miaka mitatu kwenye kilimo wilayani Kiteto sasa tunazidi kusonga mbele kwa kasi na sasa JATU imeamua kutekeleza maazimio yake ya kuja na kilimo cha kisasa cha umwagiliaji kwa lengo la kuongeza tija kwa wakulima wetu ambao wamekua nasi bega kwa bega. Tulianza kwa kufanya utafiti wa kina wa kutafuta vyanzo vya maji, ambapo tulileta matumaini mapya kwa wakulima baada ya kupata uhakika wa chanzo cha maji yaani water table. Baada ya kukamilisha zoezi la utafiti tulianza uchimbaji maji kwa kutumia mitambo maalumu ya kisasa, zoezi hili limefanikiwa na sasa kilimo cha umwagiliaji cha JATU kitaanza rasmi.

Hivyo Kampuni ya JATU PLC inayofuraha kukutangazia wewe mtanzania uliyekosa nafasi ya kumiliki shamba la umwagiliaji katika msimu uliopita, sasa mashamba yanapatikana kwa gharama ya shilingi laki saba na nusu kwa hekari moja ambapo mpaka sasa zipo hekari 500. Mashamba haya ya umwagiliaji yanapatikana kupitia APP ya JATU iliyopo play store. Kuanza rasmi kwa mradi huu ni fahari kubwa kwa wakulima wa JATU na watanzania wengine ambao wangependa kushiriki kwenye miradi ya kilimo na JATU, kwa pamoja tunasema “Kilimo cha kisasa na cha umwagiliaji kinawezekana”.

3 thoughts on “MASHAMBA YA UMWAGILIAJI YA JATU KITETO SASA YANAPATIKANA, UNASUBIRI NINI?

Leave a Reply to jatukilimotz Cancel reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s