ZOEZI LA KUFUNGA MITAMBO YA UMWAGILIAJI KWENYE MASHAMBA YA WANAJATU KILIMO WILAYANI KITETO LIMEFIKIA PATAMU.

Habari Wanajatu, Tunawajulisha wakulima wetu wapendwa wanaomiliki mashamba jatu kwamba zoezi la kuchimba maji limeanza rasmi katika shamba letu la kiteto, Matui; Zoezi hili ni endelevu hadi tukamilishe miradi yetu yote iliyopo kiteto, kilindi na kilombero.

Kilimo cha kisasa kwa uhakika wa Maji kinawezekana kabisa ndani ya Jatu PLC

Jenga afya tokomeza umaskini ~Jatu

2 thoughts on “ZOEZI LA KUFUNGA MITAMBO YA UMWAGILIAJI KWENYE MASHAMBA YA WANAJATU KILIMO WILAYANI KITETO LIMEFIKIA PATAMU.

  1. Nimelipa sh.419,000/= kwa ajili ya kupata mkopo wa theluthi mbili kilimo cha mpunga. Jina langu silioni toleo la kwanza na hata toleo la pili.

    Like

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s